| สถานที่กำเนิด: | อู๋ซีประเทศจีน |
| ชื่อแบรนด์: | FOFIA |
| ได้รับการรับรอง: | ICAR |
| หมายเลขรุ่น: | ZS007 |
| เอกสาร: | ZS007 Animal ID Microchip.pdf |
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 5,000 |
|---|---|
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| รายละเอียดการบรรจุ: | 20 ชิ้น/ถุง ถุงพลาสติกบรรจุในกล่องกระดาษ |
| เวลาการส่งมอบ: | 5 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | เพย์พาล, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, ที/ที, แอล/C |
| สามารถในการผลิต: | 70000 ชิ้น / สัปดาห์ |
| ทรานสปอนเดอร์: | แท็กแก้วทำจากยุโรป | มาตรฐาน R/W: | ISO 11784/5 FDX-B 134.2khz |
|---|---|---|---|
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | -40°C ~ 50°C | รับประกัน: | 10 ปี |
| ใบรับรอง: | ไอคาร์ | ประเภทชิป: | EM4305 |
| RW/มาตรฐาน: | เอฟดีเอ็กซ์-บี 134.2 กิโลเฮิร์ตซ์ | ความจุชิป: | 128บิต |
| การจัดเก็บข้อมูล: | หมายเลขประจำตัว 15 หลักที่ไม่ซ้ำ | ช่วงอุณหภูมิ: | -40°ซ ถึง 80°ซ |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -20°ซ ถึง 60°ซ | ขนาดไมโครชิป: | 1.4*8มม |
| คุณสมบัติ: | การวินิจฉัยและการฉีด | แอปพลิเคชัน: | บัตรประจำตัวสัตว์เลี้ยง การติดตามปศุสัตว์ การตรวจสอบสัตว์ป่า |
| เขียนครั้ง: | > 1,000,000 ครั้ง | อุณหภูมิในการทำงาน: | -25 ถึง +85 °C |
| ความถี่: | 134.2 kHz | การประกันคุณภาพ: | ทดสอบการอ่าน 100% |
| ประเภท RFID: | Fdx-B | ||
| เน้น: | สายฉีดไมโครชิปใช้ครั้งเดียวสําหรับสัตว์ป่า,สายฉีดไมโครชิปเล็กเบา,สายฉีดเครื่องจําหน่ายจิ๊ปจิ๊ปสัตว์ ZS007 |
||
รายละเอียดสินค้า:
ZS007 คือ RFID ไมโครชิปที่ระบุสัตว์เลี้ยงฉีดยาสับเปลี่ยนที่ออกแบบเฉพาะสําหรับสัตว์
สินค้านี้ตรงกับมาตรฐาน ISO 11784/ISO 11785 FDX-B 134.2khz
สิ้นฉีดแต่ละฉีดถูกผลิตโดยใช้เครื่องฉีดที่มีคุณภาพสูงสุดชิปยุโรปด้วยการอ่าน/wความสามารถและมีความปลอดภัยข้อมูลที่พิเศษ
มันมีฉีดใช้ครั้งเดียว, ไมโครชิปเคลือบเปรีเลน, 6 ใบตราบาร์โค้ด 1 มิติ และกระเป๋าบรรจุกระดาษพลาสติกที่ถูกฆ่าเชื้อ
| รายละเอียดของไมโครชิป | |
| มาตรฐาน R/W | ISO11784/5 FDX-B |
| ความถี่ | 134.2KHz |
| ขนาด | Ø1.4*8mm |
| มาตรฐานป้องกันการชน | IP67 |
| ประกัน | 10 ปี |
| อุณหภูมิการเก็บรักษา | -20°C ถึง +50°C |
| อุณหภูมิการทํางาน | 0°C ถึง 50°C |
| รายละเอียดของฉีด | |
| สี | สีขาว |
| น้ําหนัก | 6.86 กรัม |
| ความยาว | 111±2mm |
| ความกว้าง | 50±1mm |
| อื่นๆ | |
| วิธีการบรรจุ | 20 ชิ้น/ถุง |
| การฆ่าเชื้อ | ก๊าซ EO, 5 ปี |
| รางวัล |
8 สติ๊กเกอร์ |
| การรับรองระดับนานาชาติ | คณะกรรมการสากลสําหรับการบันทึกสัตว์ (ICAR) |
![]()
![]()
![]()
เรื่องการขนส่ง
1เรายอมรับการส่งทางด่วนสําหรับการสั่งซื้อขนาดเล็ก และทางทะเลสําหรับการสั่งซื้อจํานวนมาก
2เราไม่รับผิดชอบในการเคลียร์ธรรมเนียม ดังนั้นเมื่อสินค้ามาถึงประเทศของคุณ เราอาจต้องการความช่วยเหลือของคุณในการเคลียร์ธรรมเนียม
3.ถ้าคุณมีตัวแทนการจัดส่งของคุณเอง, กรุณาแจ้งเราเมื่อสั่งซื้อ.
4ถ้าที่อยู่ของคุณคือบราซิล กรุณาบอกเราเลขที่ภาษีของคุณเมื่อการสั่งซื้อ ขอบคุณ!
5เวลาส่ง:5 ถึง 7 วันทําการโดยทางด่วน 30 ถึง 50 วันโดยทางทะเล
การรับรอง:
เครื่องส่งสัญญาณทั้งหมดของเราได้รับการอนุมัติจาก ICAR (คณะกรรมการสากลสําหรับการบันทึกสัตว์) 991 คือรหัส ICAR ที่ไม่แบ่งปันกัน
เราสามารถรับประกันได้ว่า เบอร์โค้ดทั้งหมดเป็นเอกลักษณ์ในโลก
FAQ:
Q1. คุณเป็นโรงงานหรือบริษัทการค้า?
เราเป็นผู้ผลิตมืออาชีพ ที่มีห้างสรรพการขนาด 4000 ตารางเมตร พนักงาน 100 คน และประสบการณ์ 15 ปี
เราตั้งอยู่ใน Wuxi เมืองสวย ๆ ประมาณหนึ่งชั่วโมงไปถึงท่าเรือเซี่ยงไฮ้ ยินดีต้อนรับสู่โรงงานของเรา
Q2. ผลิตภัณฑ์ของคุณมีราคาต่ําที่สุดไหม?
เราพิจารณาคุณภาพก่อน ราคาขึ้นอยู่กับคุณภาพและปริมาณของสั่งซื้อ ส่วนลดจากเรามีให้หากสั่งซื้อมากคุณมีราคาที่ดีที่สุด นอกจากบริษัทการค้า.
Q3. สินค้าทั้งหมดมีการรับประกัน?
ใช่ เราให้การรับประกัน 5 ปีสําหรับชิปของเรา
Q4. การขนส่งคืออะไร?
ส่วนใหญ่โดย Express เรามีส่วนลดที่ดีกับ FedEx, DHL และ TNT คุณยังสามารถแต่งตั้งตัวแทนของคุณเองได้
Q5. ถ้าสินค้าได้รับความเสียหายในระหว่างการขนส่ง, วิธีการที่จะทํา?
เราใช้พัสดุที่มั่นคง ความเป็นไปได้ของสินค้าที่ได้รับความเสียหายในระหว่างการขนส่งก็เล็กมาก หากมันเกิดขึ้น เราจะขอให้บริษัทส่งสินค้ารับผิดชอบและชําระค่าเสียหายให้คุณ
Q6. เราสามารถปรับเปลี่ยนกระเป๋าบรรจุของไมโครชิปด้วยโลโก้ของเราได้หรือไม่?
ใช่ เราสนับสนุน OEM ทุกสี โลโก้ และแพคเกจสามารถปรับแต่งได้
ผู้ติดต่อ: Rita
โทร: 15718519460