| สถานที่กำเนิด: | จีน |
| ชื่อแบรนด์: | FOFIA |
| ได้รับการรับรอง: | FULL ICAR |
| หมายเลขรุ่น: | ET956+T967 |
| เอกสาร: | ET957+T967.pdf |
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
|---|---|
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| รายละเอียดการบรรจุ: | 200 ชิ้น/ กล่อง |
| เวลาการส่งมอบ: | 1-7 วันทำการเมื่อชำระเงิน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| สามารถในการผลิต: | 20,000 ชิ้น / วัน |
| มาตรฐาน R/W: | ISO 11784/11785 FDX-B | ความถี่: | 134.2KHz/125KHz |
|---|---|---|---|
| ความสูง: | ประมาณ 10.5 มม | วัสดุ: | ทีพียู |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -30 ถึง 70 องศา | ระยะการอ่าน: | 25 ซม.-30 ซม. ขึ้นอยู่กับผู้อ่าน |
| ขนาด: | เส้นผ่านศูนย์กลาง 24 มม. สำหรับ ET956, 28 มม. สำหรับ T901 | ความเครียด: | 320n |
| มาตรฐานป้องกันการชน: | มอก. 68-2-27 | มาตรฐานการสั่นสะเทือน: | มอก. 68-2-6 |
| ลักษณะการบรรจุ: | 50 ชิ้นต่อถุงหรือ 10 ชิ้นต่อถาด | การรับรองระหว่างประเทศ: | ไอคาร์ |
| Guarantee | 5 years |
|---|---|
| Material | TPU |
| Operation Temperature | -30 to 65°C |
| Packing | 50 Pcs/bag, 200 Pcs/box |
| Compliance Standards | ISO 11784/11785, ISO 14223 |
| Ear Tag Color | Yellow (other colors customizable) |
| Diameter | 24mm for ET956 ,35mm for T967 |
| Weight | 3.5g for ET956 |
| Feature | Identification |
| Shape | Round |
| Tension | 350N |
| Frequency | 134.2kHz |
ผู้ติดต่อ: Tina
โทร: +8613661674805