| สถานที่กำเนิด: | จีน |
| ชื่อแบรนด์: | FOFIA |
| ได้รับการรับรอง: | ISO11784/5 |
| หมายเลขรุ่น: | ZS007 |
| เอกสาร: | ZS007 Animal ID Microchip.pdf |
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
|---|---|
| ราคา: | to be negotiation |
| รายละเอียดการบรรจุ: | 1pcs = pouch+ syringe+ glasstag+ 6 สติกเกอร์บาร์โค้ด / 20pcs ต่อกระเป๋า |
| เวลาการส่งมอบ: | 1-7 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/C, D/A, D/P, T/T ตะวันตกสหภาพ |
| สามารถในการผลิต: | 100,000 ชิ้นต่อสัปดาห์ |
| มาตรฐาน R/W: | ISO11784/5 FDX-B | ความถี่: | 134.2khz |
|---|---|---|---|
| มิติ: | 1.8*4มม | มาตรฐานป้องกันการชน: | ไอพี 67 |
| สถานที่กำเนิด: | ยุโรป | อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | -40 ถึง 100 องศา |
| สี: | สีขาว | น้ำหนัก: | 6.86ก |
| วัสดุฉีด: | พีพี | การทำหมัน: | อีโอแก๊ส |
| เน้น: | ไมโครชิปสัตว์ที่ได้รับการรับรองจาก ICAR,ไมโครชิปการระบุฉีดเชื้อเพลิง,ไซโอทรานสปอนเดอร์ไมโครชิปสําหรับสัตว์ |
||
![]()
| รายละเอียดของไมโครชิป | |
|---|---|
| ชิปสแตนด์ | ISO11784/5 FDX-B |
| ความถี่ | 134.2KHz |
| ขนาด | Ø1.4*8mm |
| วัสดุ | บิโอกลาส |
| ระยะอุณหภูมิ | 25°C ถึง 50°C (77°F ถึง 122°F) |
| ความแม่นยําของอุณหภูมิ | ± 0.1 °C / 0.18 °F |
| รายละเอียดของฉีด | |
|---|---|
| สี | สีขาว |
| น้ําหนัก | 6.86 กรัม |
| ความยาว | 111 มม. |
| ความกว้าง | 50 มม. |
| ข้อมูลเพิ่มเติม | |
|---|---|
| ผู้อ่าน | ทั้งหมด |
| น้ําหนัก Glasstag | 90mg |
| แพ็คเกจ | 20 ชิ้น/ถุง |
| การฆ่าเชื้อ | ก๊าซ EO |
| เบอร์บาร์โค้ด | 6 สติ๊กเกอร์บาร์โค้ด |
| ประกัน | 20 ปีสําหรับชิป 5 ปีสําหรับการกําจัดโรค |
บรรจุ: 10pcs ต่อกล่อง, 500pcs ต่อกล่องส่ง
Wuxi Fofia Technology Co., Ltd จํากัด ให้บริการแก้ไขครบวงจรสําหรับการจัดการปศุสัตว์ที่สมาร์ทและการจัดการการระบุสัตว์เลี้ยง. ผลิตภัณฑ์ของเราให้บริการสัตว์ฟาร์ม, สัตว์เลี้ยง, ปลา, Arowana และสัตว์ป่า.
เรามุ่งมั่นในการพัฒนาและส่งเสริมผลิตภัณฑ์การระบุสัตว์ การได้รับความไว้วางใจจากลูกค้า ผ่านผลิตภัณฑ์ที่มีคุณภาพสูง การบริการชั้นหนึ่ง และการจัดส่งอย่างรวดเร็ววัสดุแพร่ทั้งหมดมาจากผู้จําหน่ายที่มีคุณภาพที่รับประกัน.
เราเชี่ยวชาญในผลิตภัณฑ์การระบุตัวสัตว์มานานกว่า 20 ปี เราผลิตชิปจิ๊ปสําหรับสัตว์, ชิปจิ๊ปสําหรับสัตว์เลี้ยง, ใบประทับหู, ใบประทับหูอิเล็กทรอนิกส์ และเครื่องอ่าน RFIDผลิตภัณฑ์ของเราถูกส่งออกไปกว่า 90 ประเทศทั่วโลก.
อีเมล: Tina@fofia.com
ค้นหาคัดลอกของเรา: fofiatag.com
ผู้ติดต่อ: Tina
โทร: +8613661674805