| สถานที่กำเนิด: | จีน |
| ชื่อแบรนด์: | FOFIA |
| ได้รับการรับรอง: | ISO |
| หมายเลขรุ่น: | HT003 |
| เอกสาร: | HT003(2).pdf |
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
|---|---|
| ราคา: | USD 3.85 |
| รายละเอียดการบรรจุ: | 1pcs = pouch+ syringe+ glasstag+ 6 สติกเกอร์บาร์โค้ด / 20pcs ต่อกระเป๋า |
| เวลาการส่งมอบ: | 1-7 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที, เพย์พาล |
| สามารถในการผลิต: | 100,000 ชิ้นต่อสัปดาห์ |
| มาตรฐาน R/W: | ISO11784/5 FDX-B | มาตรฐานชิป: | ISO11784/5 FDX-B |
|---|---|---|---|
| เน้น: | HT003 ไมโครชิปตรวจจับอุณหภูมิสัตว์เลี้ยง,ชิปการระบุสัตว์เลี้ยงจากเครื่องรับสัญญาณ ISO,ไมโครชิปที่ติดตามในเวลาจริง |
||
ไมโครชิป RFID วัดอุณหภูมิ HT003 เป็นชุดเข็มฉีดยาไมโครชิปพิเศษที่พัฒนาโดย FOFIA เพื่อสุขภาพและสวัสดิภาพสัตว์ การพัฒนานวัตกรรมปี 2020 นี้สำหรับการระบุสัตว์มีไว้สำหรับสัตว์เลี้ยงเป็นหลัก รวมถึงสุนัขและแมว โดยมีเซ็นเซอร์วัดอุณหภูมิในตัวสำหรับการตรวจวัดสุขภาพอย่างครอบคลุม
| ข้อมูลจำเพาะไมโครชิป | |
|---|---|
| มาตรฐานชิป | ISO11784/5 FDX-B |
| ความถี่ | 134.2KHz |
| ขนาด | Ø1.5*11mm |
| วัสดุ | ไบโอ-กลาส |
| ช่วงอุณหภูมิ | 25°C ถึง 50°C (77°F ถึง 122°F) |
| ความแม่นยำของอุณหภูมิ | ±0.1°C / 0.18°F |
| ข้อมูลจำเพาะเข็มฉีดยา | |
|---|---|
| สี | ขาวและส้ม |
| น้ำหนัก | 6.8g |
| ความยาว | 111±2mm |
| ความกว้าง | 50±1mm |
| ข้อมูลเพิ่มเติม | |
|---|---|
| เครื่องอ่าน | FOFIA PT200 |
| ระยะการอ่าน | รหัสสัตว์เลี้ยง: 10 ซม. / รหัสสุขภาพ: 10 ซม. |
| บรรจุภัณฑ์ | 10 ชิ้น/กล่อง |
| การฆ่าเชื้อ | ก๊าซ EO |
| ฉลากบาร์โค้ด | สติกเกอร์บาร์โค้ด 6 ชิ้น |
| การรับประกัน | 20 ปีสำหรับชิป, 5 ปีสำหรับการฆ่าเชื้อ |
บรรจุภัณฑ์: 10 ชิ้นต่อกล่อง, 500 ชิ้นต่อกล่องจัดส่ง
Wuxi Fofia Technology Co., Ltd. นำเสนอโซลูชันที่ครอบคลุมสำหรับการจัดการปศุสัตว์อัจฉริยะและการจัดการข้อมูลประจำตัวสัตว์เลี้ยง ผลิตภัณฑ์ของเราให้บริการสัตว์ในฟาร์ม สัตว์เลี้ยง ปลา ปลาอะโรวาน่า และสัตว์ป่า
เรามุ่งมั่นที่จะพัฒนาและส่งเสริมผลิตภัณฑ์ระบุตัวตนสัตว์ สร้างความไว้วางใจจากลูกค้าด้วยผลิตภัณฑ์คุณภาพสูง บริการชั้นหนึ่ง และการจัดส่งที่รวดเร็ว วัตถุดิบทั้งหมดมาจากซัพพลายเออร์ที่มีคุณสมบัติเหมาะสมและรับประกันคุณภาพ
เชี่ยวชาญด้านผลิตภัณฑ์ระบุตัวตนสัตว์มานานกว่า 20 ปี เราผลิตไมโครชิปสัตว์ ไมโครชิปสัตว์เลี้ยง ป้ายหู ป้ายหูอิเล็กทรอนิกส์ และเครื่องอ่าน RFID ผลิตภัณฑ์ของเราส่งออกไปยังกว่า 90 ประเทศทั่วโลก
อีเมล: zqm@fofia.com
สำรวจแคตตาล็อกของเรา: fofiatag.com
ผู้ติดต่อ: Rita
โทร: +8615718519460