| สถานที่กำเนิด: | จีน |
| ชื่อแบรนด์: | FOFIA |
| ได้รับการรับรอง: | ISO |
| หมายเลขรุ่น: | HT003 |
| เอกสาร: | HT003(2).pdf |
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
|---|---|
| ราคา: | USD 3.85 |
| รายละเอียดการบรรจุ: | 1pcs = pouch+ syringe+ glasstag+ 6 สติกเกอร์บาร์โค้ด / 20pcs ต่อกระเป๋า |
| เวลาการส่งมอบ: | 1-7 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที, เพย์พาล |
| สามารถในการผลิต: | 100,000 ชิ้นต่อสัปดาห์ |
| มาตรฐาน R/W: | ISO11784/5 FDX-B | ความถูกต้องของชิป: | มากกว่า 20 ปี |
|---|---|---|---|
| แสดง: | ID และอุณหภูมิ | การรับประกัน: | 10 ปี |
| การปฏิบัติตาม: | RoHS และ ICAR | ใบรับรองระหว่างประเทศ: | ไอคาร์ |
| ขนาด: | เส้นผ่านศูนย์กลาง 1.5 มม | สติกเกอร์บาร์โค้ด: | 6 สติ๊กเกอร์บาร์โค้ด |
| โปรโตคอลมาตรฐาน: | ISO 11784/11785 | ประเภทชิป: | RFID แบบปาสิฟ |
| บรรจุุภัณฑ์: | 20 ชิ้นในหนึ่งถุง | บาร์โค้ด: | ฉลากบาร์โค้ด 6 ชิ้น |
| วัสดุ: | กระจก | สีเข็มฉีดยา: | สีขาว |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | 0 ℃ ถึง +50 ℃ | วัสดุฉีด: | พีพี |
| Microchip Specifications | |
|---|---|
| Chip Standard | ISO11784/5 FDX-B |
| Frequency | 134.2KHz |
| Dimension | Ø1.5*11mm |
| Material | Bio-glass |
| Temperature Range | 25°C to 50°C (77℉ to 122℉) |
| Temperature Accuracy | ±0.1°C / 0.18°F |
| Syringe Specifications | |
|---|---|
| Color | White and orange |
| Weight | 6.8g |
| Length | 111±2mm |
| Width | 50±1mm |
| Additional Information | |
|---|---|
| Reader | FOFIA PT200 |
| Reading Distance | Animal ID: 10cm / Healthy ID: 10cm |
| Package | 10 pcs/box |
| Sterilization | EO gas |
| Barcode Label | 6 barcode stickers |
| Guarantee | 20 years for chip, 5 years for sterilization |
ผู้ติดต่อ: Rita
โทร: +8615718519460