| สถานที่กำเนิด: | JIANGSU, จีน |
| ชื่อแบรนด์: | Fofia |
| หมายเลขรุ่น: | T002-Y |
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 200 |
|---|---|
| ราคา: | $0.36-1.50 |
| ความถี่: | 134.2khz | ชิปไอซี: | EM4305 |
|---|---|---|---|
| มาตรฐาน R/W: | ISO11784/5 FDX-B,HDX | เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 29.9มม. |
| น้ำหนัก: | 6.7g | ความสูง: | 13.3มม. ± 0.3มม |
| วัสดุ: | TPU | ความเครียด: | 350N |
| อุณหภูมิการทำงาน: | -30°C ถึง 50°C | มาตรฐานป้องกันการชน: | มอก. 68-2-27 |
| มาตรฐานการสั่นสะเทือน: | มอก. 68-2-6 | ลักษณะการบรรจุ: | 15 ชิ้น/จาน, 50 ชิ้น/ถุง |
| รับประกัน: | >5 ปี | ตัวเลือกการพิมพ์: | การพิมพ์เลเซอร์ |
| ส่วนประกอบหลัก: | TPU | ||
| เน้น: | Waterproof Electronic Ear Tag,Anti-Shedding RFID Animal Tag,TPU Livestock Ear Tag |
||
| มาตรฐาน R/W | ISO11784/5 FDX-B |
| ความถี่ | 134.2KHz/125KHz |
| อุณหภูมิการทํางาน | -30 °C ถึง 50 °C |
| สี | สีเหลือง (สีอื่น ๆ สามารถปรับแต่งได้) |
| น้ําหนัก | 6.7 กรัม |
| ความสูง | 13.3mm ± 0.3mm |
| กว้าง | 29.9mm ± 1mm |
| วัสดุ | TPU (พอลิอุเรธานเทอร์โมพลาสติก) |
| ความเครียด | 350N |
| มาตรฐานป้องกันการชน | IEC 68-2-27 |
| มาตรฐานสั่น | IEC 68-2-6 |
| วิธีการบรรจุ | บรรจุภัณฑ์ที่สวยงาม: 15 ชิ้น/จาน ในจํานวนมาก: 50 ชิ้น/กระเป๋า |
| ประกัน | > 5 ปี |
ผู้ติดต่อ: lisa
โทร: 15949235501