| สถานที่กำเนิด: | JIANGSU, จีน |
| ชื่อแบรนด์: | FOFIA |
| หมายเลขรุ่น: | ZS006 |
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 50 |
|---|---|
| ราคา: | $0.30-0.45 |
| ประเภทชิป: | EM4305, FDX | อินเทอร์เฟซการสื่อสาร: | อาร์เอฟไอดี |
|---|---|---|---|
| ความถี่: | 134.2 kHz | อุณหภูมิในการทำงาน: | -25 ° C ถึง +75 ° C |
| วัสดุฉีด: | PP | มาตรฐานป้องกันการชน: | IP67 |
| มิติ: | 2.12*12มม | มาตรฐานไมโครชิป: | ISO11784/5 FDX-B |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | มากกว่า 5 ปี | อุณหภูมิการทำงาน: | 0 ° C ถึง 50 ° C |
| น้ำหนักเข็มฉีดยา: | 6.86ก | ความยาวของเข็มฉีดยา: | 111±2มม |
| ความกว้างของเข็มฉีดยา: | 50±1มม | ขนาดที่มีอยู่: | 1.25*8 มม., 1.4*8 มม., 2.12*12 มม., 2.12*12 มม.+อุณหภูมิ |
| ระยะเวลารับประกัน: | 10 ปี | ||
| เน้น: | ISO 11784/5 Pet ID Microchip,Waterproof Animal RFID Chip,Mini Tag Injectable Microchip |
||
| คุณสมบัติ | ข้อมูลจำเพาะ |
|---|---|
| มาตรฐาน | ISO11784/5 FDX-B |
| ความถี่ | 134.2kHz |
| ขนาด | Ã2.12Ã12mm |
| ระดับการกันน้ำ | IP67 |
| การรับประกัน | 10 ปี |
| อายุการเก็บรักษา | มากกว่า 5 ปี |
| อุณหภูมิการทำงาน | 0°C ถึง 50°C |
| คุณสมบัติ | ข้อมูลจำเพาะ |
|---|---|
| สี | ขาว |
| น้ำหนัก | 6.86g |
| ความยาว | 111±2mm |
| ความกว้าง | 50±1mm |
| ขนาดที่มีจำหน่าย | 1.25Ã8mm, 1.4Ã8mm, 2.12Ã12mm, 2.12Ã12mm พร้อมเซ็นเซอร์วัดอุณหภูมิ |
ผู้ติดต่อ: lisa
โทร: 15949235501